A cikin 2021, Italiya ta sami ci gaba mai ƙarfi a cikin kasuwar samun iska ta zama, idan aka kwatanta da 2020. Wannan haɓakar ta kasance ne ta hanyar fakitin tallafi na gwamnati da ke akwai don sabunta gine-gine kuma galibi ta manyan maƙasudin ingantaccen makamashi da ke da alaƙa da ƙirar dumama, samun iska, da na'urorin kwantar da iska (HVAC) a cikin sabbin gine-gine ko da aka sabunta.
Wannan kuma ya dogara da sabon hangen nesa na Turai wanda ke fitowa.Wannan hangen nesa ya yi la'akari da gaskiyar cewa yawancin gidaje a cikin Tarayyar Turai (EU) sun tsufa kuma ba su da inganci kuma suna da alhakin kusan kashi 40% na amfani da makamashi da 36% na hayaki mai zafi (GHG) a yankin.Sake fasalin kayan gini, don haka, muhimmin ma'auni ne don rage ƙorafin, a tsakiyar Taswirar Taswirar 2050 na ƙasashe membobin EU.
Samun iska a cikin gine-ginen Turai yana haɓaka tare da haɓaka kusan Gine-ginen Makamashi na Zero Energy (nZEBs).nZEBs yanzu sun zama wajibi a ƙarƙashin Dokar Turai (EU) 2018/844, wanda ya nuna cewa duk sabbin gine-gine da manyan gyare-gyare dole ne su fada cikin tsarin ingantaccen tsarin nZEB.Wadannan ingantattun gine-gine, na zama da kuma wadanda ba na zama ba, suna daukar iskar injina, wanda ke da matukar muhimmanci ga ta'aziyya da tanadin makamashi.
Italiya 2020 vs 2021
Kasuwar samun iska ta Italiya ta karu da kusan kashi 89% daga raka'a 7,724 a cikin 2020 zuwa raka'a 14,577 a cikin 2021, kuma ya karu da kusan 70% daga € 6,084,000 (kimanin dalar Amurka miliyan 6.8) a cikin 2020 zuwa € 10,314,000 (kimanin $ 10,314,000). a cikin 2021 kamar yadda aka nuna a cikin hoto na 1, yana nuna saurin girma, bisa ga ƙungiyar ƙididdigar Assoclima.
Bayanan kasuwannin iskar gas na mazaunin Italiya a cikin wannan rahoton sun dogara ne akan wata hira da Eng.Federico Musazzi, sakatare-janar na Assoclima, ƙungiyar Italiyanci na masana'antun na tsarin HVAC da aka haɗa zuwa ANIMA Confindustria Meccanica Varia, ƙungiyar masana'antar Italiya wacce ke wakiltar kamfanonin da ke aiki a sashin injiniyan injiniya.
Tun daga 1991, Assoclima yana zana binciken ƙididdiga na shekara-shekara kan kasuwa don sassan tsarin kwandishan.A wannan shekara, ƙungiyar ta ƙara sabon ɓangaren samun iska na zama, gami da kwarara biyu da tsarin gida ɗaya/mazauni na tsakiyar zafi na dawo da iska, zuwa tarin bayananta kuma sun ƙirƙiri ingantaccen rahoton kididdigar HVAC kwanan nan.
Domin wannan ita ce shekarar farko ta tattara bayanai game da iskar shaka na zama, yana yiwuwa ƙimar da aka tattara ba ta wakiltar kasuwar Italiya baki ɗaya.Sabili da haka, a cikin cikakkun sharuddan, adadin tallace-tallace na tsarin isar da iska a Italiya na iya zama babba fiye da wanda aka wakilta a cikin ƙididdiga.
Turai: 2020-2025
Studio Gandini ya yi hasashen cewa kasuwar samun iska ta zama a cikin ƙasashe 27 na EU da Burtaniya za su ninka a cikin 2025 idan aka kwatanta da 2020, suna haɓaka daga kusan raka'a miliyan 1.55 a cikin 2020 zuwa raka'a miliyan 3.32 a cikin 2025, a cikin rahotonsa, 'Mazauna da marasa zama. Samun iska: Rahoton Hankali na Kasuwa da yawa - Kasuwar Turai 2022'.Kasuwancin samun iska na zama a cikin rahoton ya ƙunshi raka'o'i na tsakiya da keɓaɓɓun raka'a don gidaje guda da gidaje, galibi tare da kwarara biyu da dawo da zafi mai gudana.
Kamar yadda aka nuna a cikin siffa 2, a cikin tsawon lokacin da ke tsakanin 2020 zuwa 2025, rahoton ya hango babban ci gaba don samun iska, sabunta iska, tsaftace iska, da tsaftar iska a cikin gine-gine, wanda zai ba da babbar dama ta kasuwanci ga masana'antun sarrafa iska (AHUs) , Rukunin samun iska na kasuwanci, da na'urorin samun iska na zama waɗanda ke sa gine-gine ya fi koshin lafiya da dorewa.
Bayan fitowar farko a cikin 2021, Studio Gandini ya buga bugu na biyu na rahoton wannan shekara.Ayyukan bincike na farko da na biyu an sadaukar da su gabaɗaya ga sabuntar iska, tsabtace iska, da kasuwannin tsaftar iska, don a iya fahimtar ƙimar kasuwa da ƙima a cikin ƙasashen EU 27 da Burtaniya.
Don masu ba da iska na dawo da zafi na mazaunin, Holtop ya haɓaka wasu HRVs na zama don abokan ciniki su zaɓa, waɗanda sukebangon saka erv,tsaye ervkumakasa-tsaye erv.Dangane da yanayin COVID-19, Holtop shima ya haɓakasabon iska sterilizaiton akwatintare da ultraviolet gremicidal, wanda zai iya yin tsanani don kashe kwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta a cikin ɗan gajeren lokaci.
Idan kuna sha'awar kowane samfur kuma kuna son samun ƙarin bayani, da fatan za a aiko mana da tambaya ko danna app ɗin taɗi nan take a ƙasan dama don samun ƙarin bayani.
Don ƙarin bayani, da fatan za a duba:https://www.ejarn.com/index.php
Lokacin aikawa: Jul-07-2022