Kuna tuna lokutan da ya zama dole ku isa wurin na'urar don sarrafa ta ko farautar ramukan ta bayan matashin da ke ƙarƙashin kayan?Abin farin ciki, lokaci ya canza!Wannan shine zamanin fasaha na fasaha.Tare da WiFi, aiki da kai na gida mai wayo ya sa rayuwarmu ta fi sauƙi.Ana iya sarrafa na'urorin dawo da makamashin da ke jikin bango (ERV) ta hanyar taɓawa ɗaya.Dubi WiFi ERV, gabaɗayan sarrafawa tare da fasalulluka masu wayo da yawa suna daidai a cikin wayarka!Smart Wall-mounted ERV yana sa ayyukanmu na yau da kullun su dace.
A zamanin yau, ingancin iska na cikin gida ya sami kulawa sosai, musamman bayan taron COVID 19.Holtop Eco-clean Forest jerin bangon da aka ɗora ERV yana da nau'i biyu, ɗayan shine sarrafa CO2 kuma ɗayan shine sarrafa PM2.5.Dukansu suna da aikin WiFi, mai amfani zai iya lura da ingancin iska na cikin gida kowane lokaci a ko'ina ta hanyar APP da ake kira Smart Life a cikin wayarka.
Sarrafa kuSmart Wall-Saka ERVTare da aikin WiFi
A yankuna da ƙasashe da yawa, ƙananan hukumomi sun fitar da wasu ƙa'idodi waɗanda ke buƙatar gine-gine don samun iskar da ta dace.Amma, ga yawancin tsoffin gine-gine, yana da wuya a ƙara tsarin ducting.A wannan yanayin, bangon da ba shi da bututu mai hawa ERV yana da kyau don dacewa da buƙatun shigarwa na gidajen zama.Kuna iya jin daɗin tsabta da iska mai daɗi tare da ƙarancin saka hannun jari na farko.
Ba kamar na al'ada makamashi dawo da iska, mai kaifin baki Na'urar dawo da makamashi tana ba ku damar kula da zafin gida da zafi ta amfani da wayar hannu.Ana iya sarrafa ayyukansu ta hanyar ƙa'idar da za ku iya saukewa akan wayarku ko kwamfutar hannu.Haka kuma, ana iya haɗa su zuwa tsarin gida mai wayo ko mataimakan murya.Ƙarfin tsarin kwandishan mai kaifin baki don haɗawa da intanet kuma saboda haka wasu na'urori shine abin da ke sa su zama masu hankali.Yana da sauƙi a gare ku don samar da ERV ɗinku tare da fasali masu wayo don ƙarin ta'aziyya!
Yayin da na'urar numfashi mai wayo ta dawo da makamashi tana ba da fa'idodi da yawa godiya ga tsarin fasalin sa na haɓaka koyaushe, fa'ida ɗaya mai ban mamaki ita ce tana iya adana kuzari.Tare da babban ƙarfin dawo da makamashi, zai iya rage nauyin da ke kan tsarin kwandishan da kashi 40%, idan aka kwatanta da shigar da iska mara kyau a cikin ginin.Masu amfani za su iya ajiye lissafin lantarki musamman farashin makamashi ya yi tsada sosai a yanzu.
Mai sarrafa WIFI mai wayo yana taimaka muku adana kuzari har zuwa 20%.Mai sarrafawa yana ba ku damar saita jadawalin mako guda.Yanayin mota mai hankali yana ba ku damar sarrafa ERV ɗinku cikin ingantacciyar iska ta cikin gida.Mai kula da wayo yana ba ku sabuntawa tare da matsayin tace iska da ƙididdigar amfani.
Siffofin aMai hankaliAn saka bangoInjin Farfadowar Makamashi
- Sauƙi Shigarwa, ba buƙatar yin ducting rufi
- Tare da mai musayar zafi mai zafi, inganci har zuwa 80%
- Motar DC maras gogewa 2 da aka gina, ƙarancin kuzari
- Tsabtace HEPA da yawa na 99%
- Matsi mai kyau na cikin gida
- Kula da ingancin iska (AQI).
- Aiki shiru
- Ikon nesa
MeneneShin Amfanin Samun a SmartBangon Ductless Injin Farfadowar Makamashi?
Kuna mamakin dalilin da yasa ya kamata ku saka hannun jari a cikin na'urar dawo da makamashi mai wayo?Shin yana da daraja?Masu ba da iska na dawo da makamashi mai wayo suna zuwa tare da fa'idodi da fasali da yawa waɗanda ke ba su gaba akan raka'a na al'ada.Ga wasu fa'idodi na musamman:
1.Saka idanu naúrar ERV ɗinku tare da Ayyukan WIFI a kowane lokaci a ko'ina
Tare da aikin Wifi mai wayo, ana iya sarrafa ERV ɗin ku daga zahiri a ko'ina!Yi amfani da aikin wifi don saka idanu yanayin zafin ɗakin ku, ƙimar PM2.5 ko tattarawar CO2, zafin jiki da zafi a hannunku don rayuwa mai koshin lafiya.If you're always reaching for the remote to change settings , ka san za ka iya fa'ida sosai daga saukaka cewa mai kaifin kuzarin dawo da iska yana shawa masu amfani da shi.
Haka kuma, idan kun manta kashe naúrar ku lokacin da kuka bar gida, zaku iya sarrafa ERV a wayoyinku a kowane lokaci a ko'ina.Tabbas, idan kuna son daidaita yanayin zafi da zafi na ɗakin ku kafin ku dawo gida, zaku iya kunna ERV a gaba.
2. Saitunan canzawa
Yana da ayyuka da yawa ta hanyar aikace-aikacen kaifin baki, kamar saitunan saurin fan, saitin ƙararrawa, saitin yanayi.
Akwai ayyuka da yawa da zasu taimaka muku mafi kyawun sarrafa sashin ERV ɗinku cikin sauƙi.Misali, idan kuna tunanin zafin dakin yana da zafi da cushe, zaku iya saita saurin fan ta hanyar wifi, lokacin da zafin dakin yayi kyau kuma yayi sanyi, zaku iya rage saurin fan.Hakanan, don saitin yanayin, muna da yanayin hannu, yanayin barci, yanayin atomatik da sauransu.Dangane da halin da ake ciki don zaɓar yanayin da ya fi dacewa don barin ɗakin ku da iska mai tsabta da sabo.
3. Ƙarfafa Ƙarfafawa
Ka yi tunanin rana mai zafi, mai zafi!Kun dawo gida daga balaguron kantin kayan miya ko abincin rana mai daɗi a gidan abincin da kuka fi so.Abin takaici, idan ba ku amfani da fa'idodin ERV mai wayo, gidanku ba zai zama mai daɗi kamar yadda ake sa ran dawowar ku ba.Kuna buƙatar tayar da ERV gabaɗaya, jira aƙalla mintuna 20-30 don samun ikon sarrafa zafi mai zafi, kuma a ƙarshe, kuna iya samun zazzabi mai jurewa.Har yanzu zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan don cimma kyakkyawan yanayin gida.
A gefe guda, idan ERV ɗin ku ya san cewa kuna kan hanyar ku zuwa gida kuma zai ɗauki ku kusan mintuna 20, abubuwa na iya bambanta sosai.Yin amfani da Smart WIFI aiki na ERV, za ka iya kunna bangon ERV da farko don daidaita zafin dakin, sa'an nan kuma kunna kwandishan don kwantar da zafin dakin ku, wanda ya kara dacewa da kuma adana wasu makamashi.Wannan zai ba ku cikakkiyar saitin zafin jiki da ingantaccen aiki a cikin yini!
Tare da ci gaban fasaha, ERVs masu wayo suna ba ku sauƙi na ƙarshe don kiyaye ingantaccen zafin gida.Yanzu, aikin WIFI yana samuwa.Amfani da app don saka idanu akan rayuwar tacewa ta ERV, zafin ɗaki da ɗanɗano zafi, ƙimar PM2.5 ko C02.Hakanan, yana iya saita saurin SA Fan, saurin fan EA, yanayin gudana na ERV, wanda ya fi dacewa fiye da da.
Ku biyo mu Youtube channel domin samun karin bayani, PLEASE LIKE, COMMENT & SUBSCRIBE!
Lokacin aikawa: Afrilu-12-2022