Airwoods Rufe Air Purifier
Amfaninmu:
1. IFD (Intense Field Dielectric) fasahar tacewa:
99.99% adsorption inganci akan abubuwan PM2.5.3 mataki tacewa.Tace barbashi (mafi girma PM2.5) ta hanyar tacewa da farko.Ƙananan barbashi (≤PM2.5) da ke wucewa ta hanyar tacewa za a bi da su ta hanyar cajin filin 12V da cajin watsawa.A ƙarshe, za a haɗa abubuwan da aka caje akan matatar IFD.
Ka'idodin aikin tacewa na IFD:
Fitar iska ta ifD tana amfani da wutar lantarki don taimakawa kawar da gurɓataccen iska daga iska.Bari mu rushe tsarin zuwa matakai daban-daban guda uku.
1. Sanya cajin lantarki cikin iska:
Mataki na farko a cikin tsarin tsarkake iska na ifD shine cusa iska tare da cajin lantarki.Wannan yayi kama da tsari a cikin Air Ionizer.Da zarar an shigar da cajin wutar lantarki a cikin iska, abubuwan gurɓatawa da ke shawagi a cikin iska suna ɗaukar wannan cajin kuma a sakamakon haka sun zama ions tunda suna ɗauke da caji mai kyau ko mara kyau akan su.
2. Wuce iska ta tace:
Iskar da ke ɗauke da waɗannan ɓangarorin ƙazanta da aka caje ana yin su ta gudana ta cikin matatar ifD ta zahiri.Tace ifD yayi kama da takarda mai saƙar zuma.Waɗannan ƙahonin zuma a zahiri tashoshi ne don iskar da ke gudana kuma an yi su ne da polymers.
3. Kama gurɓataccen abu ta hanyar tacewa:
Tsakanin waɗannan layuka masu yawa na tashoshi na iska na polymer akwai siraran zanen wutan lantarki.Wadannan siraran na'urorin lantarki suna haifar da filin lantarki mai ƙarfi wanda zai iya jawo ƙananan gurɓataccen gurɓataccen abu wanda yanzu ake caji.Tunda yanzu ana caje dukkan abubuwan da ake kashewa, ana samun sauƙin jan su zuwa ga na'urorin lantarki kuma yayin da suke ƙaura zuwa waje, sai su kama bangon tashoshin da suke wucewa.
Tace IFDAmfani:
Nau'in tacewa wanda za'a iya kwatanta shi kai tsaye da masu tace ifD sune sanannun matatun HEPA.HEPA na tsaye don Isar da Jirgin Sama mai inganci.Ana ɗaukar matatun HEPA a matsayin ma'auni na zinariya idan aka zo batun tsarkakewar iska a yau.
Babban bambanci tsakanin masu tace HEPA da ifD shine cewa ana buƙatar canza matattarar HEPA da zarar an gama amfani da su gaba ɗaya.Ana iya amfani da filtattun ifD a gefe guda a matsayin matattarar dindindin.Abinda kawai ake bukata shine a wanke su duk bayan wata 6 ko makamancin haka kuma sun dawo yadda suke.
Wannan yana da fa'ida a bayyane ga masu amfani saboda ba lallai ne mu fitar da farashin tacewa ba kowane ƴan watanni tare da matatar HEPA ta gargajiya.
2. Dual Fan Design:
Mota ɗaya mai ƙafar iska guda biyu, fan dual fan don samar da isasshiyar iska da ƙaramar amo.
3. Fitilar UV + Fasahar Haɓakawa ta Photocatalyst:
Hasken UVC na germicidal yana haskaka kayan photocatalytic (dioxygentitanium oxide) don haɗa ruwa da iskar oxygen a cikin iska don ɗaukar hoto, wanda zai haifar da saurin haɓaka ƙungiyoyin ion na germicidal (hydroxide ions, superhydrogen ions, ions oxygen mara kyau, ions hydrogen peroxide, da sauransu).Abubuwan oxidizing da ionic na waɗannan ɓangarorin oxidation na ci gaba za su lalata iskar gas da ƙamshi masu cutarwa da sauri, rage abubuwan da aka dakatar da su, kuma suna kashe gurɓatattun ƙwayoyin cuta kamar ƙwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta, da mold.